Liên hệ: Blog Fr. Trang
@Chương trình tour
* Thứ năm, 24/07
7:00 Tập trung tại cổng ĐTH. Khởi hành đi Mỹ Tho. Ai đến trễ đóng fạt 1 fút 1 k!
(xe k gửi wa đêm đc, vì vậy các bạn nên đi taxi, xe ôm, xe bus hoặc nhờ ba má, người thân trg gia đình hay người iu chở đến điểm tập kết nhé!)
8:00 Dừng ăn sáng tại Ngã 3 Trung Lương (Hủ tiếu Mỹ Tho)
9:00 Đến Mỹ Tho.
- đi ghe máy tham quan cồn Tứ Linh
- xem cải lương. ăn trái cây, tham quan lò kẹo dừa
- đi xe ngựa, uống mật ong
- đi đò chèo tham quan rạch nhỏ
12:00 Ăn trưa tại nhà hàng địa phương.
13:30 Khởi hành đi Cần Thơ.
17:00 Đến Cần Thơ. Nhận phòng KS.
19:00 Ăn tối. Chơi bời tự do. Tới đó tính tiếp!
00:00 Tập trung tại phòng số 13. Chương trình "kể chuyện ma đêm khuya".
* Thứ sáu, 25/07
6:00 Ăn sáng.
7:00 Xe đưa đoàn từ KS đến bến Ninh Kiều.
- đi đò tham quan chợ nổi Cái Răng, mua trái cây hàng hoá trên sông
- ghé lò hủ tiếu, nhà máy xay lúa
- điểm du lịch vườn Mỹ Khánh (co the bo vi k kip thoi gian)
- tham quan nhà cổ Bình Thủy
11:00 Xe đón đoàn từ bến Ninh Kiều về lại KS. Trả phòng.
12:00 Ăn trưa tại nhà hàng địa phương.
13:30 Lên đường về lại SG.
18:00 Chia tay tại cổng ĐTH.
@ Lệ phí tham gia (đóng vào sáng 24):
- SV lớp Tour: 150k (sau Tour viết Aufsatz nha các SV iu dấu!)
- SV lớp khác: 300k
Số tiền này bao gồm những dịch vụ sau:
- HDV tiếng Đức (you know who!)
- xe du lịch đời mới máy lạnh 45 chỗ
- 2 bữa ăn trưa (truong k tai tro an uong nhung co hi vong xin dc 2 bua an chinh)
- 1 đêm nghỉ ở Cần Thơ (KS 2*, 5 tầng có thang máy, 1 fòng 4 người)
- tiền ghe, đò tham quan
- tiền bồi dưỡng cho HDV và tài xế
Tiền này k bao gồm: chương trình chơi bời buổi tối ngày 24 và mua sắm.
@Chương trình tour
* Thứ năm, 24/07
7:00 Tập trung tại cổng ĐTH. Khởi hành đi Mỹ Tho. Ai đến trễ đóng fạt 1 fút 1 k!
(xe k gửi wa đêm đc, vì vậy các bạn nên đi taxi, xe ôm, xe bus hoặc nhờ ba má, người thân trg gia đình hay người iu chở đến điểm tập kết nhé!)
8:00 Dừng ăn sáng tại Ngã 3 Trung Lương (Hủ tiếu Mỹ Tho)
9:00 Đến Mỹ Tho.
- đi ghe máy tham quan cồn Tứ Linh
- xem cải lương. ăn trái cây, tham quan lò kẹo dừa
- đi xe ngựa, uống mật ong
- đi đò chèo tham quan rạch nhỏ
12:00 Ăn trưa tại nhà hàng địa phương.
13:30 Khởi hành đi Cần Thơ.
17:00 Đến Cần Thơ. Nhận phòng KS.
19:00 Ăn tối. Chơi bời tự do. Tới đó tính tiếp!
00:00 Tập trung tại phòng số 13. Chương trình "kể chuyện ma đêm khuya".
* Thứ sáu, 25/07
6:00 Ăn sáng.
7:00 Xe đưa đoàn từ KS đến bến Ninh Kiều.
- đi đò tham quan chợ nổi Cái Răng, mua trái cây hàng hoá trên sông
- ghé lò hủ tiếu, nhà máy xay lúa
- điểm du lịch vườn Mỹ Khánh (co the bo vi k kip thoi gian)
- tham quan nhà cổ Bình Thủy
11:00 Xe đón đoàn từ bến Ninh Kiều về lại KS. Trả phòng.
12:00 Ăn trưa tại nhà hàng địa phương.
13:30 Lên đường về lại SG.
18:00 Chia tay tại cổng ĐTH.
@ Lệ phí tham gia (đóng vào sáng 24):
- SV lớp Tour: 150k (sau Tour viết Aufsatz nha các SV iu dấu!)
- SV lớp khác: 300k
Số tiền này bao gồm những dịch vụ sau:
- HDV tiếng Đức (you know who!)
- xe du lịch đời mới máy lạnh 45 chỗ
- 2 bữa ăn trưa (truong k tai tro an uong nhung co hi vong xin dc 2 bua an chinh)
- 1 đêm nghỉ ở Cần Thơ (KS 2*, 5 tầng có thang máy, 1 fòng 4 người)
- tiền ghe, đò tham quan
- tiền bồi dưỡng cho HDV và tài xế
Tiền này k bao gồm: chương trình chơi bời buổi tối ngày 24 và mua sắm.